Dự báo thời tiết Xã Sìn Hồ, Tỉnh Lai Châu hôm nay
Tỉnh Lai Châu /
Xã Sìn Hồ
Thời tiết hiện tại
Xã Sìn Hồ
Cập nhật lúc --:--
--°C
Đang tải...
Gió
-- m/s
Hướng gió
--
Gió giật
-- m/s
Độ ẩm
-- %
Cảm giác
-- °C
Áp suất
-- hPa
Tầm nhìn
-- km
Mây
-- %
Dự báo thời tiết Xã Sìn Hồ sắp tới
Dự báo theo giờ
Đang tải...
Dự báo 5 ngày tới
Đang tải dự báo...
Dự báo thời tiết Xã Sìn Hồ hôm nay
Thời tiết Xã Sìn Hồ, Tỉnh Lai Châu hôm nay: Mây cụm, 22°C, độ ẩm 67%. Dữ liệu nhiệt độ, độ ẩm, hướng gió và khả năng mưa được cập nhật theo tọa độ đại diện nằm trong địa giới hành chính mới.
Dự báo thời tiết Xã Sìn Hồ theo giờ
Theo dõi diễn biến thời tiết theo từng khung giờ để chủ động cho việc đi lại, sản xuất và các hoạt động ngoài trời tại Xã Sìn Hồ.
Dự báo thời tiết Xã Sìn Hồ 5 ngày tới
Xem xu hướng nhiệt độ và khả năng mưa trong 5 ngày tới tại Xã Sìn Hồ, Tỉnh Lai Châu. Dự báo có thể thay đổi theo điều kiện thực tế và được hệ thống cập nhật định kỳ.